Ollah – Christian Bella x Khaligraph Jones [LYRICS]

0

[Intro] – Jones

Ollah Ollah

Is the OG Khaligraph Jones

Alongside Christian Bella

For the lovers out there

Ollah eh Ollah x4

{Verse One} – Bella

Iyeh Iyeh

Nimedata Kwa huyu Mwanamke Iyeh

Kila nikilala ananijia ndotoni

Ananipenda mpaka sielewi mbona

Kuna nini kwani, mbona ananichanganya

Akitembea anamwendo kama kinyonga eeh

Mtoto mzuri kama malaika

Najiuliza kipi nimefanya kupendwa na yeye

[Chorus]

Ollah eh Ollah x4

Kesho ni siku yetu ya harusi

Tutafunga pingu ya maisha

Tutakula kiapo kwa Mungu baba

Na mbele ya dunia hatutakuja wachana

Maneno ya wapambe hapa hakuna nafasi

Vyumba vimekaza milango hakuna wala hata dirisha eh

Na wachekwa kanzo wangu mama

Waambie poleni hakuna pa kupenyeza.

{Verse Two} – Jones

Hey I cant describe vile nahisi

Pendo langu kwako ni mazishi

Usijali na zao malalamishhi

ni wivu juu wanatamani kuwa sisi Bella

{Verse Two} -Bella

Chonga chonga Mpenzi usijeniacha kwenye mataa

Nakuahidi kukupenda mpaka mwisho

Mbona sifiki zote nimeshazima

Kwa moyo wa maisha we ndio kila kitu changu wee

Niende tena wapi kwako nimeshafika eeh

[Chorus]

Ollah eh Ollah x4

Kesho ni siku yetu ya harusi

Tutafunga pingu ya maisha

Tutakula kiapo kwa Mungu baba

Na mbele ya dunia hatutakuja wachana

Maneno ya wapambe hapa hakuna nafasi

Vyumba vimekaza milango hakuna wala hata dirisha eh

Na wachekwa kanzo wangu mama

Waambie poleni hakuna pa kupenyeza

{Verse Three} – Jones

Nakuona akili yangu inachizi

Girl juu you’re an angle you believe me

I wanna be on your side till I die

Umenifikisha juu napepea mushtaf

Juu ya hewa we ndio air hostess

Umenipea love crazy too

Also Read :   Identify Yourself - Stella Mwangi [LYRICS]

Them other coulples couldnt do it the way that we do

You’re a queen unastahili sifa

Kwa kuniserve baby mimi sina budi

The shore of my dreams

Ring mimi ntakuvisha juu you look like a star

in a movie (say what)

N I know sometime inaweza kaa kasijali

Ni hali ya maboy wakitafuta mali, magari

Staki unishuku na maswali

Bt lengo langu ni eti uishi kifahari

So I promise to be here everyday

N its only to God that I pray

that between us everything is gonna be okay

Coz you really blow me away

[Chorus]

Ollah eh Ollah x4

Kesho ni siku yetu ya harusi

Tutafunga pingu ya maisha

Tutakula kiapo kwa Mungu baba

Na mbele ya dunia hatutakuja wachana

Maneno ya wapambe hapa hakuna nafasi

Vyumba vimekaza milango hakuna wala hata dirisha eh

Na wachekwa kanzo wangu mama

Waambie poleni hakuna pa kupenyeza

[Outro]

Nakuona akili yangu inachizi

Girl juu you’re an angle you believe me

I wanna be on your side till I die

Coz when I see you moyo wangu unafurahi