Kuliko Jana – Sauti Sol featuring Aaron Rimbui [LYRICS]

0

Bwana ni mwokozi wangu, Tena ni kiongozi wangu
Ananipenda leo kuliko jana
Baraka zake hazikwishi, si kama binadamu habadiliki
Ananipenda leo kuliko jana
Kuliko Jana
Kuliko Jana
Yesu nipende leo kuliko jana
Kuliko Jana
Kuliko Jana
Yesu nipende leo kuliko jana

Nakuomba Mungu awasamehe
Wangalijua jinsi unavyonipenda mimi wasingenisema
Na maadui wangu nawaombe maisha marefu, wazidi kuona ukinibariki
Ujue binadamu ni waajabu sana
Walimkana Yesu mara tatu kabla jogoo kuwika
Ujue binadamu ni waajabu sana
Walimsulubisha Yesu Messiah bila kusita

Bwana ni mwokozi wangu, Tena ni kiongozi wangu
Ananipenda leo kuliko jana
Baraka zake hazikwishi, si kama binadamu habadiliki
Ananipenda leo kuliko jana
Kuliko Jana
Kuliko Jana
Yesu nipende leo kuliko jana
Kuliko Jana
Kuliko Jana
Yesu nipende leo kuliko jana

Wewe ndio nategemea, Kufa kupona baba nakutegemea
Chochote kitanikatsia, kuingia mbinguni utaniondolea (oooh oooh yeah)
Wewe ndio nategemea, (amen) Kufa kupona baba nakutegemea (oh oh)
Chochote kitanikatsia, kuingia mbinguni utaniondolea (wewe, ndio nategemea)
Wewe ndio nategemea, Kufa kupona ndio nategemea (Eh bwana)
Chochote kitanikatsia, kuingia mbinguni utaniondolea (Eh, maisha yangu yote)
Wewe ndio nategemea, (kwa nguvu zangu zote), kufa kupona baba nakutegemea (nakutegemea)
Chochote kitanikatsia, kuingia mbinguni utaniondolea (oooooooh)

Also Read :   Spec On My Name - Chief Mufasa [LYRICS]

Sauti Sol-Somasoma2

Bwana ni mwokozi wangu, Tena ni mkombozi wangu
Ananipenda leo kuliko jana
Baraka zake hazikwishi, si kama binadamu habadiliki
Ananipenda leo kuliko jana
Kuliko Jana
Kuliko Jana
Yesu nipende leo kuliko jana
Kuliko Jana
Kuliko Jana
Yesu nipende leo kuliko jana

Wewe ndio nategemea (wewe), kufa kupona baba nakutegemea (wewe)
Chochote kitanikatsia (uh-huh), kuingia mbinguni utaniondolea
Wewe ndio nategemea (oooh), kufa kupona baba nakutegemea (nakutegemea)
Chochote kitanikatsia kuingia mbinguni utaniondolea

Bwana ni mwokozi wangu, Tena ni mkombozi wangu
Ananipenda leo kuliko jana
Baraka zake hazikwishi, si kama binadamu habadiliki
Ananipenda leo kuliko jana
Kuliko Jana
Kuliko Jana
Nipende leo Kuliko Jana